Thông tin mô tả
Bán đất nền 30
Phân khúc giá hiếm tại
Vị trí cao gần bằng mặt đường đê, đường vào đất rộng 3,5m. Giao thông thuận tiện, không lo ngập nước
Giá: 3,749 Tỷ
Diện tích: 30 m2
Giá/m2: 124,97 Triệu/m2
1045077
Mua bán
Bán đất nền 30
Phân khúc giá hiếm tại
Minh
Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội
7,55 tỷ
30 m2
Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
7 tỷ
40 m2
Đường Phúc Lợi, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
4,3 tỷ
70 m2
Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
15,5 tỷ
53 m2