Thông tin mô tả
Bán đất mặt phố Việt Hưng, đất 2
- Vị trí đẹp, ngay mặt phố Việt Hưng, cửa ngõ
- Khu vực dân trí đẳng cấp,
- Đất đã
Quý
Giá: 17,7 Tỷ
Diện tích: 88 m2
Giá/m2: 201,14 Triệu/m2
742662
Mua bán
Bán đất mặt phố Việt Hưng, đất 2
- Vị trí đẹp, ngay mặt phố Việt Hưng, cửa ngõ
- Khu vực dân trí đẳng cấp,
- Đất đã
Quý
Nguyễn Văn Trọng
Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
15,5 tỷ
53 m2
Đường Thép Mới, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội
4,25 tỷ
75 m2
Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội
18 tỷ
140 m2
Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
45 tỷ
60 m2