Thông tin mô tả
Cặp Lô góc siêu đẹp đối diện
Ngay khu E Kim Long
Dt 246.5
Đường 7.5m điện âm toàn bộ
Có sẵn quán cf đang cho thuê
Giá 17.7
Giá: 17,77 Tỷ
Diện tích: 247 m2
Giá/m2: 71,94 Triệu/m2
1036305
Mua bán
Cặp Lô góc siêu đẹp đối diện
Ngay khu E Kim Long
Dt 246.5
Đường 7.5m điện âm toàn bộ
Có sẵn quán cf đang cho thuê
Giá 17.7
Nguyễn Thị Lý
Phường Hòa Khánh Bắc, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
Thỏa thuận
100 m2
Làng Vân, Phường Hòa Hiệp Bắc, TP. Đà Nẵng
9,028 tỷ
140 m2
Làng Vân, Phường Hòa Hiệp Bắc, TP. Đà Nẵng
6,9 tỷ
72 m2
Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Hòa Khánh Bắc, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
Thỏa thuận
375 m2