Thông tin mô tả
Bán đất đường Nguyễn Tường Phổ - Sát bến xe TT
-
- DTĐ: 133
- Đường 15m, vỉa hè 5m
- Vị trí: Gần Bến xe
- Nằm trên trịc đường 15m
Giá: 6.3
Giá: 6,3 Tỷ
Diện tích: 133 m2
Giá/m2: 47,37 Triệu/m2
1027276
Mua bán
Bán đất đường Nguyễn Tường Phổ - Sát bến xe TT
-
- DTĐ: 133
- Đường 15m, vỉa hè 5m
- Vị trí: Gần Bến xe
- Nằm trên trịc đường 15m
Giá: 6.3
Nguyễn Hữu Thái
Đường Nguyễn Thúy, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
9,3 tỷ
85 m2
Phường Hòa Khánh Bắc, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
Thỏa thuận
100 m2
Làng Vân, Phường Hòa Hiệp Bắc, TP. Đà Nẵng
9,028 tỷ
140 m2
Làng Vân, Phường Hòa Hiệp Bắc, TP. Đà Nẵng
6,9 tỷ
72 m2