Thông tin mô tả
Bán đất Đường 10m5 Trần
-
-Đường: 10,5m, lề 5m
-Vị trí: trục thông ra đường 60m Nguyễn Sinh Sắc.đi bộ có siêu thị mega,tthc
-Giá 6
Giá: 6,49 Tỷ
Diện tích: 90 m2
Giá/m2: 72,11 Triệu/m2
1050983
Mua bán
Bán đất Đường 10m5 Trần
-
-Đường: 10,5m, lề 5m
-Giá 6
Nguyễn Hữu Kiệt
Phường Hòa Khánh Bắc, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
Thỏa thuận
100 m2
Làng Vân, Phường Hòa Hiệp Bắc, TP. Đà Nẵng
9,028 tỷ
140 m2
Làng Vân, Phường Hòa Hiệp Bắc, TP. Đà Nẵng
6,9 tỷ
72 m2
Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Hòa Khánh Bắc, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
Thỏa thuận
375 m2