Thông tin mô tả
Tam Trinh bán đất tặng nhà 3 tầng
93
Giá: 7,7 Tỷ
Diện tích: 93 m2
Giá/m2: 82,80 Triệu/m2
992748
Mua bán
Tam Trinh bán đất tặng nhà 3 tầng
93
Nguyễn Thuý Quỳnh
Đường Bùi Huy Bích, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
100 tỷ
400 m2
Quận Hoàng Mai, Hà Nội
19,5 tỷ
70 m2
Đường Hoàng Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
7,9 tỷ
35 m2
Đường Hoàng Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
7,9 tỷ
30 m2