Thông tin mô tả
Vị trí thích hợp xây dựng Toà
Tuyến đường thông thoáng
Ngay lottle mart , 80m ra khu đi bộ Sông Hàn
Tiktok : chị mập bán nhà
Giá: 12,96 Tỷ
Diện tích: 150 m2
Giá/m2: 86,4 Triệu/m2
814785
Mua bán
Vị trí thích hợp xây dựng Toà
Tuyến đường thông thoáng
Ngay lottle mart , 80m ra khu đi bộ Sông Hàn
Tiktok : chị mập bán nhà
Truong Dung
Mặt tiền đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, phường Hòa Cường Nam, quận Hải Châu, TP. Đà Nẵng
Thỏa thuận
120 m2
Đường Bạch Đằng, phường Bình Thuận, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
10,65 tỷ
75 m2
Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Thanh Bình, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
Thỏa thuận
257 m2
Đường Phan Kế Bính, Thuận Phước
3,45 tỷ
82 m2