Thông tin mô tả
+ Bán đất mặt phố Bà
+ DT : 550
+ Giá : 265
+
+
***** Uy Tín - Tận Tâm *****
Giá: 265 Tỷ
Diện tích: 550 m2
Giá/m2: 481,82 Triệu/m2
1039577
Mua bán
+ Bán đất mặt phố Bà
+ DT : 550
+ Giá : 265
+
+
***** Uy Tín - Tận Tâm *****
Kiều Công Nghiệp
Phố Mạc Thị Bưởi, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
9,2 tỷ
95 m2
Đường Trần Khát Chân, Phường Thanh Lương, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
6,86 tỷ
33 m2
Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
4,5 tỷ
17 m2
6,83 tỷ
33 m2