Thông tin mô tả
Bán đất Ngô Quyền_Hà Đông_
Chính chủ bán đất tặng
Vị trí nằm tại khu phân lô cán bộ, 2 mặt đường trước và sau rộng như nhau,
Khu vực dân trí cao, văn minh yên tĩnh, thích hợp để sinh sống hoặc đầu tư dài hạn
Hàng xóm
Giá: 10,7 Tỷ
Diện tích: 46 m2
Giá/m2: 232,61 Triệu/m2
1049686
Mua bán
Bán đất Ngô Quyền_Hà Đông_
Chính chủ bán đất tặng
Hàng xóm
Nguyễn Mạnh Tùng
no 10-lk383 khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2
Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
Thỏa thuận
68 m2
Khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2
Đường Ngô Quyền, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội
8,5 tỷ
35 m2