Thông tin mô tả
Chính chủ anh họ nhờ bán
+
+ Rất phù hợp xây CCMN cho thuê dòng tiền
+ Gần
+
Giá có thương lương
Giá: 80 Triệu
Diện tích: 61 m2
Giá/m2: 1,31 Triệu/m2
1040292
Mua bán
Chính chủ anh họ nhờ bán
+
+ Rất phù hợp xây CCMN cho thuê dòng tiền
+ Gần
+
Giá có thương lương
Nguyễn Nghiệp
Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội
3 tỷ
68 m2
Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội
6,9 tỷ
68 m2
Đường Lê Trọng Tấn, Quận Hà Đông, Hà Nội
7E-06 triệu
92 m2
Đường Thanh Lãm, Phường Phú Lãm, Quận Hà Đông, Hà Nội
12 tỷ
38 m2