Thông tin mô tả
- Bán đất tổ12 Yên Nghĩa, Hà Đông.
- Khu vực đông
- Cách
- Vị trí
-
-
Giá: 7,1 Tỷ
Diện tích: 41 m2
Giá/m2: 173,17 Triệu/m2
1052777
Mua bán
- Bán đất tổ12 Yên Nghĩa, Hà Đông.
- Khu vực đông
- Cách
- Vị trí
-
-
Trần Đình Hà
no 10-lk383 khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2
Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
Thỏa thuận
68 m2
Khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2
Đường Ngô Quyền, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội
8,5 tỷ
35 m2