GÒ VẤP, BÁN ĐẤT BIỆT THỰ, HẺM 12m, TS 12.5x17m, CHỈ 18.5 TỶ
Giá: 18,5 Tỷ
Diện tích: 213 m2
Giá/m2: 86,85 Triệu/m2
3313
Mua bán
Thanh Tâm
Bất động sản cùng khu vực
Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
8,5 tỷ
57,900001525878906 m2
Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
3,15 tỷ
40 m2
5,19 tỷ
60 m2
Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
6,5 tỷ
68 m2