Sở hữu đất nền 54 m2 tại Phố Láng Hạ - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 12.8 tỷ
Giá: 12,8 Tỷ
Diện tích: 54 m2
Giá/m2: 237,04 Triệu/m2
1001671
Mua bán
Nguyễn Cảnh Lâm
Bất động sản cùng khu vực
Đường Ô Chợ Dừa, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
1,8 tỷ
55 m2
Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội
14,75 tỷ
48 m2
Đường Tây Sơn, Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
7,32 tỷ
90 m2