Cần bán ngay miếng đất 43 m2, hướng Đông-Nam tại Đồ Sơn - Hải Phòng, giá 930 triệu

Đường Trung Nghĩa, Phường Hợp Đức, Quận Đồ Sơn, Hải Phòng

Giá: 930 Triệu

Diện tích: 43 m2

Giá/m2: 21,63 Triệu/m2

1056129

Mua bán

Thông tin mô tả

Chỉ Còn Vài Lô Chuẩn F0 Chưa Qua Đầu Tư Tại Đồ Sơn- Hải Phòng

-DT 40m2- 60m2

-Đường 4,5m-5m thuận tiện di chuyển

- Giá 9xx

-Gần trường học mẫu giáo, cấp 1, cấp 2 Hợp Đức

-Di chuyển cao tốc hay về khu du lịch Đồ Sơn 10p

-Tuyến vành đai và đường xuống cảng Nam Đồ Sơn cạnh đất

-Tiềm đất phát triển tốt, tăng giá cao

gọi ngay: 0867629*** em Tiến ạ

Ẩn bớt

Xem thêm

Xem trên bản đồ

Thông tin liên hệ

Nguyễn Mạnh Tiến

Bất động sản cùng khu vực