Thông tin mô tả
Chính chủ cần bán đất mặt phố Liêm Mạc, Bắc Từ Liêm, vỉa hè,
+
+ Vị trí đắc địa, view Sông Hồng, đẹp nhất tuyến phố.
+ Phù hợp khách mua giữ vốn, xây
+
+ Sổ đẹp,
+ Chỉ: 21
Giá: 21 Tỷ
Diện tích: 330 m2
Giá/m2: 63,64 Triệu/m2
586189
Mua bán
+
+ Vị trí đắc địa, view Sông Hồng, đẹp nhất tuyến phố.
+ Phù hợp khách mua giữ vốn, xây
+
+ Sổ đẹp,
+ Chỉ: 21
Nam
Đường Nhật Tảo, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Thỏa thuận
74 m2
Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
9,7 tỷ
36 m2
Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
11,6 tỷ
43 m2
Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
16,5 tỷ
83 m2