Thông tin mô tả
CẦN BÁN ĐẤT CHÍNH CHỦ 755M
Bạn đang tìm một
Thông tin chi tiết:
Vị trí:
Tiềm năng: Khu vực đang phát triển mạnh, không khí trong lành, thích hợp đầu tư lâu dài
Giá cả: Có thể
Giá: 8,25 Tỷ
Diện tích: 755 m2
Giá/m2: 10,93 Triệu/m2
1025858
Mua bán
CẦN BÁN ĐẤT CHÍNH CHỦ 755M
Bạn đang tìm một
Thông tin chi tiết:
Vị trí:
Giá cả: Có thể
vũ việt dương
Đường Đình Phong Phú, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
480 triệu
38 m2
Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
550 triệu
40 m2
Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
920 triệu
65 m2
Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
3,05 tỷ
58 m2