Thông tin mô tả
Bán đất hẻm 36 cách đường Lò Lu 30m
DT: 64
Đường rộng 7m.
Hướng: Chính Tây.
Giá: 4,17 Tỷ
Diện tích: 64 m2
Giá/m2: 65,16 Triệu/m2
586092
Mua bán
Bán đất hẻm 36 cách đường Lò Lu 30m
DT: 64
Đường rộng 7m.
Hướng: Chính Tây.
Huỳnh Bảy
Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
920 triệu
65 m2
Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
3,05 tỷ
58 m2
Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
90 tỷ
991 m2
Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
720 triệu
62 m2