Thông tin mô tả
BÁN
- DT: 48m²(4x12)
-
- Gần Nguyễn Thị Thập, Lotte, Phú Mỹ Hưng,
-
Có hỗ trợ vay
Giá 2tỷ140
0906 375 ***Hoa)
Giá: 2,14 Tỷ
Diện tích: 48 m2
Giá/m2: 44,58 Triệu/m2
920780
Mua bán
BÁN
- DT: 48m²(4x12)
-
- Gần Nguyễn Thị Thập, Lotte, Phú Mỹ Hưng,
-
Có hỗ trợ vay
Giá 2tỷ140
0906 375 ***Hoa)
Xuân Hoa
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
2,35 tỷ
37 m2
Số 23 - 25 - 27 Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
2,43 tỷ
76 m2
Đường Trần Trọng Cung, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
950 triệu
62 m2
Quận 7, TP Hồ Chí Minh
150 tỷ
496 m2