Lô đất Mặt Sông Vàm Thuận Cống Hộp Số 2 TX52, 5x28 chỉ 4.250 tỷ. Lh:0985037027.
Giá: 4,25 Tỷ
Diện tích: 140 m2
Giá/m2: 30,36 Triệu/m2
7611
Mua bán
0985037027
Bất động sản cùng khu vực
Đường 15, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
4,38 tỷ
60 m2
Đường 12, Tân Thới Nhất
3,55 tỷ
41 m2
Đường 5, Đông Hưng Thuận
6,65 tỷ
85 m2
Đường 5, Đông Hưng Thuận
7 tỷ
75 m2