Thông tin mô tả
BÁN ĐẤT KHU PHÂN LÔ HIỆP THÀNH HẺM RỘNG 12M + 2M LỀ DƯỜNG DT 50
Lê Văn Khương
. Mô tả:
-
giá 3.260
Vị trí hẻm 551 Lê Văn Khương đường rộng 12m nhựa có lề,
.- Phù hợp xây mới ở ổn định.- Khu dân trí cao, tiện xây mới.
Giá: 3,26 Tỷ
Diện tích: 50 m2
Giá/m2: 65,2 Triệu/m2
1017389
Mua bán
Lê Văn Khương
. Mô tả:
-
giá 3.260
Vị trí hẻm 551 Lê Văn Khương đường rộng 12m nhựa có lề,
PHẠM THỊ ÁNH HẠNH
Đường Tô Ký, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
450 triệu
35 m2
Đường Nguyễn Văn Quá, Đường 12, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
3,6 tỷ
45 m2
90 Đường Tân Thới Nhất 1, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
8,8 tỷ
89,9000015258789 m2
Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
3,7 tỷ
72 m2