Thông tin mô tả
Bán đất nền An Phú Đông. Q12,
Xây dựng tự do, thổ cư 100
Gần các khu tiện ích, vui chơi giải trí, trường học,...
Mua đất có thể tiến hành xây dựng ngay.
Giá: 1,2 Tỷ
Diện tích: 69 m2
Giá/m2: 17,39 Triệu/m2
978745
Mua bán
Bán đất nền An Phú Đông. Q12,
Xây dựng tự do, thổ cư 100
Gần các khu tiện ích, vui chơi giải trí, trường học,...
Mua đất có thể tiến hành xây dựng ngay.
Hoàng Anh
Đường 15, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
4,38 tỷ
60 m2
Đường 12, Tân Thới Nhất
3,55 tỷ
41 m2
Đường 5, Đông Hưng Thuận
6,65 tỷ
85 m2
Đường 5, Đông Hưng Thuận
7 tỷ
75 m2