Thông tin mô tả
Ra gấp lô đất 7x20 (140
- Sổ hồng riêng, 100
- Đã có
-Đường trước nhà 12m
- Chính chủ mua ra công chứng sang tên ngay nên cần người thiện chí
Liên hệ: 0933.235***4 (Ngọc)
Giá: 2,099 Tỷ
Diện tích: 140 m2
Giá/m2: 14,99 Triệu/m2
1025579
Mua bán
Ra gấp lô đất 7x20 (140
- Sổ hồng riêng, 100
- Đã có
-Đường trước nhà 12m
Liên hệ: 0933.235***4 (Ngọc)
Trần Quỳnh Như Ngọc
Đường 15, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
4,38 tỷ
60 m2
Đường 12, Tân Thới Nhất
3,55 tỷ
41 m2
Đường 5, Đông Hưng Thuận
6,65 tỷ
85 m2
Đường 5, Đông Hưng Thuận
7 tỷ
75 m2