Bán 5200m2 đất phường Thới An Quận 12. SHR. 160 tỷ. Lh:0971015701
Giá: 160 Tỷ
Diện tích: 5200 m2
Giá/m2: 30,77 Triệu/m2
7483
Mua bán
0971015701
Bất động sản cùng khu vực
Đường Tân Chánh Hiệp 12, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
520 triệu
30 m2
Đường Tô Ký, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
450 triệu
35 m2
Đường Nguyễn Văn Quá, Đường 12, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
3,6 tỷ
45 m2
90 Đường Tân Thới Nhất 1, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
8,8 tỷ
89,9000015258789 m2