Thông tin mô tả
Bán đất DX071 - Định Hoà - TDM - Bình Dương.
- Dt 5x23, MT đường 4m thông tứ hướng, xung quanh
-
Alo em 0773 685 ***
Giá: 1,6 Tỷ
Diện tích: 115 m2
Giá/m2: 13,91 Triệu/m2
438497
Mua bán
Bán đất DX071 - Định Hoà - TDM - Bình Dương.
- Dt 5x23, MT đường 4m thông tứ hướng, xung quanh
-
Alo em 0773 685 ***
Bảo Ngọc Land
Đường Huỳnh Văn Lũy, Phường Phú Lợi, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương
Thỏa thuận
503 m2
Phường Hòa Phú, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương
1,6 tỷ
35 m2
Đường Hùng Vương, phường Phú Mỹ, TP Thủ Dầu Một, Bình Dương
5,296540086 tỷ
82,80000305175781 m2
Đường 13, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương
1,65 tỷ
49 m2