Thông tin mô tả
Bán đất Tân Hiệp
Đất cách
Giá: 1,98 Tỷ
Diện tích: 1121 m2
Giá/m2: 1,77 Triệu/m2
416762
Mua bán
Bán đất Tân Hiệp
Đất cách
Chị Bình
Đường 741, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
1,2 tỷ
70 m2
Phường Uyên Hưng, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
3,5 tỷ
61 m2
Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
840 triệu
100 m2
Đường ĐH 409, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
3,5 tỷ
259 m2