Thông tin mô tả
Bán đất tặng xưởng, Tân Uyên, Bình Dương.
Có nhà và phòng bảo vệ, đường xe tải 8 tấn.
Ưu tiên ngành nghề sạch hoặc làm khó chứa hàng.
Kẹt lắm mới
Giá: 10,9 Tỷ
Diện tích: 2500 m2
Giá/m2: 4,36 Triệu/m2
445777
Mua bán
Bán đất tặng xưởng, Tân Uyên, Bình Dương.
Có nhà và phòng bảo vệ, đường xe tải 8 tấn.
Ưu tiên ngành nghề sạch hoặc làm khó chứa hàng.
Kẹt lắm mới
Thiên Thanh
Đường 741, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
1,2 tỷ
70 m2
Phường Uyên Hưng, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
3,5 tỷ
61 m2
Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
840 triệu
100 m2
Đường ĐH 409, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
3,5 tỷ
259 m2