Thông tin mô tả
1,
-
- cách trung tâm Sông Xoài 1,5
2.
-
- Gần đường vành đai 4.
- Gần
2
Giá: 12,5 Tỷ
Diện tích: 4000 m2
Giá/m2: 3,12 Triệu/m2
416045
Mua bán
1,
-
- cách trung tâm Sông Xoài 1,5
2.
-
- Gần đường vành đai 4.
- Gần
2
Ngô Thị Hoa
Đường Quốc lộ 56, Xã Tân Hải, Thị xã Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu
1,4 tỷ
152,1999969482422 m2
Đường Quốc Lộ 51, Phường Phú Mỹ, Thị xã Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu
4,734 tỷ
113 m2
1,85 tỷ
49 m2
Đường Võ Văn Kiệt, Phường Hắc Dịch, Thị xã Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu
1,25 tỷ
115 m2