Thông tin mô tả
Bán đất
Giá chỉ 23
Xem đất
Giá: 23 Tỷ
Diện tích: 1012 m2
Giá/m2: 22,73 Triệu/m2
434824
Mua bán
Bán đất
Giá chỉ 23
Xem đất
Yên
Đường 22/12, Phường An Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương
290 triệu
1500 m2
Đường 22/12, Phường An Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương
250 triệu
333 m2
Đường Vĩnh Phú 10, Phường Bình Hòa, Huyện Thuận An, Bình Dương
3,5 tỷ
59 m2
Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương
2,8 tỷ
45 m2