Chuyển nhượng lô đất nền 607 m2 tại Phường Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 12,5 tỷ
Giá: 12,5 Tỷ
Diện tích: 607 m2
Giá/m2: 20,59 Triệu/m2
442640
Mua bán
Phan gia toan
Bất động sản cùng khu vực
Đường Vĩnh Phú 10, Phường Bình Hòa, Huyện Thuận An, Bình Dương
3,5 tỷ
59 m2
Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương
2,8 tỷ
45 m2
3,917978 tỷ
62,9900016784668 m2
QL13, Thuận Giao, Thuận An, Tỉnh Bình Dương
2,4498 tỷ
60,65999984741211 m2