Thông tin mô tả
Cần bán đất
Cách Pham Ngọc Thạch chỉ 50m.
Xây
DT 8.1 x 34. Nở hậu 10m6.
Thổ cư 200m.
Giá
Giá: 8 Tỷ
Diện tích: 275 m2
Giá/m2: 29,09 Triệu/m2
453479
Mua bán
Cần bán đất
Cách Pham Ngọc Thạch chỉ 50m.
Xây
DT 8.1 x 34. Nở hậu 10m6.
Thổ cư 200m.
Giá
Phạm Thúy
Đường Huỳnh Văn Lũy, Phường Phú Lợi, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương
Thỏa thuận
503 m2
Phường Hòa Phú, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương
1,6 tỷ
35 m2
Đường Hùng Vương, phường Phú Mỹ, TP Thủ Dầu Một, Bình Dương
5,296540086 tỷ
82,80000305175781 m2
Đường 13, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương
1,65 tỷ
49 m2