Thông tin mô tả
Chính chủ cần tiền ra đi nhanh
Đường nhựa quy hoạch rộng 13m.
Giá 1
Bình Minh Group cam kết đồng hành cùng bạn bứt phá
----------------------------
Công ty CP Phát Triển Địa Ốc Bình Minh Group.
Giá: 1 Tỷ
Diện tích: 131 m2
Giá/m2: 7,63 Triệu/m2
447931
Mua bán
Chính chủ cần tiền ra đi nhanh
Đường nhựa quy hoạch rộng 13m.
Giá 1
Bình Minh Group cam kết đồng hành cùng bạn bứt phá
----------------------------
Công ty CP Phát Triển Địa Ốc Bình Minh Group.
Đỗ Đình Cường
Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường Trà Bá, Thành phố Plei Ku, Gia Lai
1,25 tỷ
132 m2
Đường Nay Der, Phường Phù Đổng, Thành phố Plei Ku, Gia Lai
900 triệu
140 m2
Đường Lý Nam Đế, Phường Hội Phú, Thành phố Plei Ku, Gia Lai
Thỏa thuận
120 m2
Đường Hoàng Quốc Việt, Hoa Lư
2,15 tỷ
80 m2