Thông tin mô tả
Bán đất khu tái định cư Đất Lành, Vĩnh Thái, Nha Trang.
-
-
- Đường hiện trạng rộng 5m cách đường 16m chỉ 15m, thông thoáng
- Tiện ích: Ngay trung tâm hành chính của xã Vĩnh Thái nên phù hợp
Giá: 1,38 Tỷ
Diện tích: 72 m2
Giá/m2: 19,17 Triệu/m2
423082
Mua bán
Bán đất khu tái định cư Đất Lành, Vĩnh Thái, Nha Trang.
-
-
David Liêm
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
3,1 tỷ
42 m2
Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2,05 tỷ
35 m2
3 tỷ
42 m2
3,1 tỷ
42 m2