Thông tin mô tả
Bán đất tặng nhà Phước Đồng giá chỉ 8tr6/
Cách uỷ ban và chợ Phước Đồng chỉ 800m, đầy đủ tiện ích dân sinh bán kính 300m
Phù hợp đầu tư, an cư
Giá : 3
Giá: 3,268 Tỷ
Diện tích: 380 m2
Giá/m2: 8,6 Triệu/m2
455408
Mua bán
Bán đất tặng nhà Phước Đồng giá chỉ 8tr6/
Phù hợp đầu tư, an cư
Giá : 3
Đỗ Thị Huyền
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
Thỏa thuận
42 m2
Đường Nhà Nghĩa, Xã Vĩnh Thạnh, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
1,999 tỷ
81 m2
Phố Lương Định Của, Xã Vĩnh Thạnh, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
3,8 tỷ
122 m2
Đường Hòn Thơm, Xã Vĩnh Ngọc, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2,29 tỷ
99 m2