Thông tin mô tả
Chính chủ cần bán đất
Giá: 930 Triệu
Diện tích: 84 m2
Giá/m2: 11,07 Triệu/m2
434623
Mua bán
Chính chủ cần bán đất
Trần Quốc Huy
Đường Phan Chu Trinh, Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
4,3 tỷ
70 m2
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
3,1 tỷ
42 m2
Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2,05 tỷ
35 m2
3 tỷ
42 m2