Thông tin mô tả
Cần tiền bán
-
- Hướng bắc
-
- Xây dựng tự do.
- Đường nhựa rộng 10m
-
Giá: 3,248 Tỷ
Diện tích: 80 m2
Giá/m2: 40,6 Triệu/m2
452127
Mua bán
Cần tiền bán
-
- Hướng bắc
-
- Xây dựng tự do.
- Đường nhựa rộng 10m
-
Mr Liêm - Bất Động Sản
Đường Phan Chu Trinh, Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
4,3 tỷ
70 m2
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
3,1 tỷ
42 m2
Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2,05 tỷ
35 m2
3 tỷ
42 m2