Thông tin mô tả
Vị trí: Đường 8E
Lô sạch đẹp không vướng hố ga tủ điện.
Hướng Nam mát mẻ quanh năm.
Giá: 3,56 Tỷ
Diện tích: 80 m2
Giá/m2: 44,5 Triệu/m2
772560
Mua bán
Vị trí: Đường 8E
Lô sạch đẹp không vướng hố ga tủ điện.
Hướng Nam mát mẻ quanh năm.
Khoa Nguyễn - Nhà Đất Nha Trang
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
8,5 tỷ
125 m2
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
3,28 tỷ
42 m2
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2,1 tỷ
32 m2
Đường Phan Chu Trinh, Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
4,3 tỷ
70 m2