Thông tin mô tả
Bán
Đường vào 14m hẻm sau nhà 5m.
Nhà đang cho thuê 10tr/tháng.
Chủ cần tiền Bán
Giá: 10,79 Tỷ
Diện tích: 101 m2
Giá/m2: 106,83 Triệu/m2
442017
Mua bán
Bán
Đường vào 14m hẻm sau nhà 5m.
Nhà đang cho thuê 10tr/tháng.
Chủ cần tiền Bán
Pham Khoa
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
8,5 tỷ
125 m2
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
3,28 tỷ
42 m2
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2,1 tỷ
32 m2
Đường Phan Chu Trinh, Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
4,3 tỷ
70 m2