Thông tin mô tả
-
-
-
- Giá: 3
- Vị trí: Thửa đất nằm trên hẻm 255 Phạm Văn Diêu,
- Thửa đất tương đối
-
- Thích hợp mua đầu tư, xây nhà ở, nhà trọ. ĐẶC BIỆT:
- Hoa hồng 30
Giá: 3,634 Tỷ
Diện tích: 237 m2
Giá/m2: 15,33 Triệu/m2
450697
Mua bán
-
-
-
- Giá: 3
- Vị trí: Thửa đất nằm trên hẻm 255 Phạm Văn Diêu,
- Thửa đất tương đối
-
- Thích hợp mua đầu tư, xây nhà ở, nhà trọ. ĐẶC BIỆT:
- Hoa hồng 30
Bùi Hiển
Phường Trung Dũng, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
42 triệu
135 m2
Phường Tân Hạnh, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1,45 tỷ
114,80000305175781 m2
Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1,8 tỷ
100 m2
Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, TP Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai
3,2 tỷ
77 m2