Thông tin mô tả
-
-
- Cách nhà thờ giáo xứ tân hoa 200m.
- Đất triền đồi thoai thoải view toàn
Giá: 4,5 Tỷ
Diện tích: 2 m2
Giá/m2: 2250 Triệu/m2
410600
Mua bán
-
-
- Cách nhà thờ giáo xứ tân hoa 200m.
- Đất triền đồi thoai thoải view toàn
Lương Nguyễn Nhung_ Miracle
Xã Đại Lào, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng
2,2 tỷ
1000 m2
Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng
1,7 tỷ
195 m2
Đường 20, Xã Đam Bri, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng
15 tỷ
4890 m2
Đường Đầm Ri, Phường 2, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng
750 triệu
179,6999969482422 m2