Thông tin mô tả
Cần bán đất
Vị trí
-
-
View đồi thông, mây phía dưới là hồ nước cực kỳ đẹp.
- Đã có
Hỗ trợ sang tên sổ mới - Làm việc uy tín - Trân thành - Cam kết tin đúng 100
Giá: 7,182 Tỷ
Diện tích: 756 m2
Giá/m2: 9,5 Triệu/m2
443612
Mua bán
Cần bán đất
Vị trí
-
-
View đồi thông, mây phía dưới là hồ nước cực kỳ đẹp.
- Đã có
Lê Trí Vững
Xã Đại Lào, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng
2,2 tỷ
1000 m2
Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng
1,7 tỷ
195 m2
Đường 20, Xã Đam Bri, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng
15 tỷ
4890 m2
Đường Đầm Ri, Phường 2, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng
750 triệu
179,6999969482422 m2