Thông tin mô tả
Cần bán nhà đường Bùi Thị Xuân,
-
- Cách chợ mới Bảo Lộc 200m.
- Gần
-
-
0855 860 *** Gặp Khánh để xem nhà.
Giá: 7,5 Tỷ
Diện tích: 365 m2
Giá/m2: 20,55 Triệu/m2
411767
Mua bán
Cần bán nhà đường Bùi Thị Xuân,
-
- Cách chợ mới Bảo Lộc 200m.
- Gần
-
-
0855 860 *** Gặp Khánh để xem nhà.
Nguyễn Quốc Khánh
Xã Đại Lào, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng
2,2 tỷ
1000 m2
Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng
1,7 tỷ
195 m2
Đường 20, Xã Đam Bri, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng
15 tỷ
4890 m2
Đường Đầm Ri, Phường 2, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng
750 triệu
179,6999969482422 m2