Thông tin mô tả
Đất đẹp 100
Bán đất đẹp nhất đường Lê Văn Chí, P. Linh Trung, Thủ Đức.
- Đường
- Xung quanh toàn
- Tiện ích trong bán kính 1
DT: 58
-
0902.404***8 gặp Vân xem và làm việc trực tiếp chính chủ.
Xin cảm ơn! 70Ltr.
Giá: 5,45 Tỷ
Diện tích: 58 m2
Giá/m2: 93,97 Triệu/m2
427107
Mua bán
Đất đẹp 100
Bán đất đẹp nhất đường Lê Văn Chí, P. Linh Trung, Thủ Đức.
- Đường
- Xung quanh toàn
- Tiện ích trong bán kính 1
DT: 58
-
0902.404***8 gặp Vân xem và làm việc trực tiếp chính chủ.
Xin cảm ơn! 70Ltr.
Phạm Vân
Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
940 triệu
63 m2
Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
11,5 tỷ
101 m2
Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
6,7 tỷ
81 m2
Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
11,9 tỷ
201 m2