Thông tin mô tả
Cần bán nhà hàng karaok
Hiện trạng đã có 1 nhà hàng karaoke đang khai thác
Giá: 250 Tỷ
Diện tích: 1593 m2
Giá/m2: 156,94 Triệu/m2
456429
Mua bán
Cần bán nhà hàng karaok
Hiện trạng đã có 1 nhà hàng karaoke đang khai thác
Hồ Gia Trung ᴰᵃ̣ᶦ ᵀᶦ́ⁿ ᴸᵃⁿᵈ
Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
940 triệu
63 m2
Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
11,5 tỷ
101 m2
Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
6,7 tỷ
81 m2
Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
11,9 tỷ
201 m2