Thông tin mô tả
Bán
-
- Đang cho thuê 40tr/ tháng
-
-
- Vị trí nằm sát siêu thị GiGaMall thích hợp xây cao ốc văn phòng,
Giá: 24,5 Tỷ
Diện tích: 141 m2
Giá/m2: 173,76 Triệu/m2
436342
Mua bán
Bán
-
- Đang cho thuê 40tr/ tháng
-
-
Nguyễn Viết Công
Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
940 triệu
63 m2
Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
11,5 tỷ
101 m2
Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
6,7 tỷ
81 m2
Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
11,9 tỷ
201 m2