Thông tin mô tả
Chủ ngộp giảm sâu cần
Bán đất đường 30,
- DT: 7 x 34 = 238
- Giá: 35 tr/
- Đường tráng nhựa 4,5m.
- Thích hợp xây
Giá: 8,3 Tỷ
Diện tích: 235 m2
Giá/m2: 35,32 Triệu/m2
407529
Mua bán
Chủ ngộp giảm sâu cần
Bán đất đường 30,
- DT: 7 x 34 = 238
- Giá: 35 tr/
- Đường tráng nhựa 4,5m.
- Thích hợp xây
Đặng Hoài Thương
Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
940 triệu
63 m2
Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
11,5 tỷ
101 m2
Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
6,7 tỷ
81 m2
Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
11,9 tỷ
201 m2