Thông tin mô tả
Hiện tại tôi cần bán đất mặt phố Thụy Khuê lô góc 3 mặt thoáng, 52
+ Vị trí rất đẹp, ngay đoạn to rộng nhất.
+
+ Trên đất nhà 3 tầng cũ, xác định bán đất tặng nhà.
Giá: 13,7 Tỷ
Diện tích: 52 m2
Giá/m2: 263,46 Triệu/m2
440902
Mua bán
+ Vị trí rất đẹp, ngay đoạn to rộng nhất.
+
+ Trên đất nhà 3 tầng cũ, xác định bán đất tặng nhà.
Lã Quang Tiến
Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
6,4 tỷ
30 m2
Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
229 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2