Thông tin mô tả
Bán đất mặt phố Lạc Long Quân - cạnh Lotte - 236
Vị trí
Đất đang để không rất đẹp khách mua về xây dựng thiết kế theo ý muốn.
Sổ đẹp vuông đét, đất ở lâu dài.
Quý AC quan tâm vui lòng
Giá: 99,12 Tỷ
Diện tích: 236 m2
Giá/m2: 420 Triệu/m2
426313
Mua bán
Bán đất mặt phố Lạc Long Quân - cạnh Lotte - 236
Vị trí
Sổ đẹp vuông đét, đất ở lâu dài.
Quý AC quan tâm vui lòng
Lý Thành Tâm
Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
6,4 tỷ
30 m2
Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
229 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2