Thông tin mô tả
- Bán đất mặt phố Lạc Long Quân, DT 237
- Vị trí đất gần khu liên hợp Lotte Mall
-
-
-
Giá: 103 Tỷ
Diện tích: 237 m2
Giá/m2: 434,60 Triệu/m2
435124
Mua bán
- Bán đất mặt phố Lạc Long Quân, DT 237
- Vị trí đất gần khu liên hợp Lotte Mall
-
-
-
Trần Đình Hà
Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
6,4 tỷ
30 m2
Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
229 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2