Thông tin mô tả
Cần bán đất tại đường Nguyễn Sơn,
Hình thức mua bán: Bán hiện trạng đất nông nghiệp.
Công chứng sang tay.
Vị trí: Phù hợp phân lô bán nền hoặc làm dự án...
Đường rộng 15m trước đất.
Giá: 125
Mr: Trầm.
Giá: 125 Tỷ
Diện tích: 4 m2
Giá/m2: 31250 Triệu/m2
411598
Mua bán
Cần bán đất tại đường Nguyễn Sơn,
Hình thức mua bán: Bán hiện trạng đất nông nghiệp.
Công chứng sang tay.
Vị trí: Phù hợp phân lô bán nền hoặc làm dự án...
Đường rộng 15m trước đất.
Giá: 125
Mr: Trầm.
Trần Văn Trầm
Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
0,0057 triệu
85 m2
Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
5,7 tỷ
82 m2
Đường S2, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
17 tỷ
104 m2
Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
26 m2