Thông tin mô tả
Bán đất đường Tân Hương, P. Tân Qúy,
-
-
- Hiện trạng nhà
- Gần Aeon Mall Tân Phú,
- Giá: 16
+ Điện thoại: 0907 011 ***.
+ Zalo page: 0907 011 ***.
Giá: 16 Tỷ
Diện tích: 184 m2
Giá/m2: 86,96 Triệu/m2
436424
Mua bán
Bán đất đường Tân Hương, P. Tân Qúy,
-
-
- Hiện trạng nhà
- Gần Aeon Mall Tân Phú,
- Giá: 16
+ Điện thoại: 0907 011 ***.
+ Zalo page: 0907 011 ***.
Vũ Sơn Tùng
Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
0,0057 triệu
85 m2
Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
5,7 tỷ
82 m2
Đường S2, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
17 tỷ
104 m2
Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
26 m2